• Jarida

Embroidery Shi ne abin da aka fi amfani da shi a cikin kwalliya.

Embroidery hanya ce ta madaidaiciya madaidaiciya, wacce ke ba da hankali ga "ko da, lebur, santsi da qi".Ƙafafun farawa da saukowa na kowane ɗinki yakamata su kasance iri ɗaya kuma tsayin ya zama iri ɗaya.Ya kamata a yi ado da lebur ɗin lebur don kada rigar tushe ta fito, kuma kada ta wuce layin kwane-kwane.Launi mai launi yana da haske a fili, mai haske da haske, amma yana da wuya a bayyana tasirin gradient.

saba (4)

Ana iya raba kayan ado zuwa tsalle-tsalle na allura, kayan kwalliyar allura na tafiya, da kayan kwalliyar tatami.Ana amfani da ƙirar allura mai tsalle-tsalle don sauƙin rubutu da alamu kamar LOGO;Ana amfani da ƙirar allura don alamu na rubutu mai kyau da layi mai kyau;Ana amfani da embroidery na Tatami musamman don girma da mafi kyawun tsari.

saba (3)

3 Dembroidery

3Dembroidery (3D) tsari ne na 3D wanda aka samar ta hanyar amfani da zaren zane don nannade manne EVA a ciki, kuma ana iya samar da shi akan kayan kwalliya na yau da kullun.(Adhesive EVA ya zo da kauri daban-daban, taurin da launuka).Kaurin yana cikin kewayon tsakanin ƙafar zane da zane (3 ~ 5mm).

saba (2)

Patch embroidery

1. Patch embroidery shi ne manna wani nau'i na masana'anta a kan masana'anta, ƙara 3Deffect ko tsaga-Layer sakamako, za a iya yi welt embroidery, patch m embroidery.

saba (1)

2. Tsari dacewa da iyakoki da kiyayewa:

Kaddarorin yadudduka biyu na kayan adon faci bai kamata su bambanta da yawa ba, gefen facin ɗin yana buƙatar gyarawa, kuma masana'anta tare da babban elasticity ko ƙarancin ƙarancin ƙima yana yiwuwa ga sako-sako da baki da al'amuran da ba su dace ba bayan yin ado.

Salon goge baki

Za a iya samar da embroidery na goge baki, wanda aka fi sani da adaidaita sahu, a kan injinan lebur na yau da kullun, hanyar yin kwalliya iri ɗaya ce da 3Dembroidery, amma bayan yin ado, kuna buƙatar yanke wani ɓangare na fim ɗin kuma ku kwashe duk fim ɗin, kuma Zaren adon da aka yi shi ne bisa dabi'a.

Sarkar saƙa

Domin coil din dunkule ne da zobe, mai siffa kamar sarka, don haka sunan.

Ƙwaƙwalwar tawul

Tare da buƙatun samfur daban-daban, hanyoyin ƙwanƙwasa kayan kwalliyar tawul (terry embroidery) suna fitowa ɗaya bayan ɗaya.Samfuran kayan kwalliyar tawul sun haɗa da sarƙoƙin sarƙoƙi da hanyoyin saka tawul.

saba (1)

Ƙwaƙwalwar ruwa mai narkewa

1. Fasalin kayan adon mai mai narkewa da ruwa:

Ƙaƙwalwar ruwa mai narkewa wani tsari ne na zane, wanda aka yi masa ado a cikin zane bisa ga tsarin zane a kan takarda mai zafi ko sanyi mai narkewa ko kuma an yi shi cikin sassa, yadin da aka saka, da dai sauransu bisa ga siffar sashi;

2. Tsari dacewa da iyakoki da kiyayewa:

Za a iya yin gyare-gyare na al'ada bisa ga zane, buƙatar yanke yadin da aka saka ko arc na sashi bisa ga kayan ado na sashi, saboda iyakacin tsayin zaren kayan ado guda ɗaya, zane na zane zai sami wani abu mai ƙulli, wanda ba zai yuwu ba, gwadawa. don kaucewa lokacin yankan.Zaren zaren da ke haɗin mai siffar fure bai kamata ya zama siriri sosai don guje wa karyewa ba.

Zaren da aka saba amfani da shi

1, Zaren siliki na ɗan adam: Farashin siliki na ɗan adam yana da ɗan tsada, kyalli mai kyau, launi mai kyau, launi mai haske, dace da ƙirar ƙira mai tsayi.

2, zaren auduga mai tsabta: farashi mai arha, ana iya amfani dashi azaman layin fuska da layin ƙasa.

3, Auduga na wucin gadi: wanda kuma aka sani da auduga mai mercerized.

4, Polyester siliki: Zaren da aka saba amfani da shi.Hakanan aka sani da siliki polyester.

5, Zaren Zinare da Azurfa: Zaren gama-gari.Kuma aka sani da karfen waya.

6, zaren embroidery: wanda kuma aka sani da zaren PP.Kyakkyawan ƙarfi, launi mai kyau.

7, siliki na madara: zaren da ba a saba amfani da shi ba, laushi mai laushi, laushi mai laushi.

8, low elasticity: Zaren da ba a saba amfani da shi ba, ana iya amfani da shi azaman layin ƙasa.

9, high roba waya: embroidery zaren ba a saba amfani.


Lokacin aikawa: Oktoba-23-2023